ஷங்கர் படத்தில் இளம் தலைவர் வேடத்தில் ராம் சரண்

2

ராம்சரண் நடிப்பில் ஷங்கர் இயக்கும் படத்தின் ஆரம்ப கட்ட பணிகளில் தொடர்ந்து ஈடுபட்டிருக்கிறார். அதோடு இந்த படத்தில் ராம் சரணுக்கு ஜோடியாக பாலிவுட் நடிகை ஆலியா பட் நடிப்பதாகவும் சமீபத்தில் செய்திகள் வெளியாகின.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் இப்படத்தை தயாரிக்கும் தில்ராஜூ, இப்படம் குறித்த ஒரு அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளியிட்டார். அதில்,ஷங்கர் இயக்கத்தில் ராம்சரண் நடிப்பதை உறுதிப்படுத்திய அவர், இப்படம் தனது நிறுவனத்தின் 50ஆவது படம். அதனால் பான்-இந்தியா படமாக மெகா பட்ஜெட்டில் உருவாக இருப்பதாக அறிவித்துள்ளார். தில் ராஜூவின் இந்த அறிவிப்பு ஷங்கர் – ராம்சரண் இணையும் படத்தின் படப்பிடிப்பை விரைவில் தொடங்கயிருப்பதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. மேலும் இந்த படத்தில் ராம்சரண் ஒரு இளம் தலைவர் வேடத்தில் நடிப்பதாக இன்னொரு செய்தியும் டோலிவுட்டில் பரவிக்கொண்டிருக்கிறது.

Leave A Reply

Your email address will not be published.