நலன் குமாரசாமி இயக்கத்தில் ஆர்யா

8

தமிழ் சினிமாவில் அதிகம் எதிர்பார்க்கப்பட்ட நடிகர் ஆர்யா. அறிந்தும் அறியாமலும், உள்ளம் கேட்குமே, கலாபகாதலன், ஒரு கல்லூரியின் கதை, வட்டாரம், நான் கடவுள், பாஸ் என்கிற பாஸ்கரன், மதாராசபட்டினம் போன்ற படங்கள் அவரை வேகமாக உயர்த்திச் சென்றன. ஆனால் அதற்கு பிறகு அவருக்கு அமைந்த படங்கள் அந்த பணியை செய்யவில்லை.

இந்த நிலையில் அவர் சூதுகவ்வும் படத்தை இயக்கிய நலன் குமாரசமாமி இயக்கத்தில் நடிக்க இருக்கிறார். அவர் இயக்கிய காதலும் கடந்து போகும் படத்திற்கு பிறகு வேறு படம்  இயக்காமல் பல படங்களுக்கு கதை, திரைக்கதை, வசனம் எழுதிக் கொண்டிருந்தார்.

இப்போது பல ஆண்டு உழைப்பில் ஒரு ஸ்கிரிப்டை தயார் செய்திருக்கிறார். அதில் ஆர்யா நடிக்கிறார். ஸ்டூடியோ கிரீன் நிறுவனம் தயாரிக்கிறது. இதுபற்றிய முறையான அறிவிப்புகள் விரைவில் வெளியாக இருக்கிறது.

Leave A Reply

Your email address will not be published.